Mercury F 20 ELHPT EFI
Elektrisk start + PowerTrim + Styrehåndtag
Mercury F 20 ELHPT EFI
Fáðu meira af öllu saman
Meiri kraftur, meiri stjórn, meiri þægindi. Mercury 15 hestafla fjórgengis utanborðsmótorar eru hannaðir til að auka afköst hverrar mínútu sem þú eyðir á vatninu:
• Nýstárlegt stjórnhandfang sem auðvelt er að stilla til notkunar með vinstri eða hægri hendi.
• Rafræn eldsneytisinnspýting (EFI) tryggir skjót ræsing og hraða viðbrögð við inngjöf.
• Ný tveggja strokka vélarblokk tryggir frábært tog og hraða hröðun.
• Létt hönnun - auðveldar flutning og tryggir betri afköst.
• Nýja vélarfestingin útrýmir titringi bátsins og stýrishandfangsins.
• Viðhald er auðvelt með dropalausum olíuskiptum.
• Tilbúinn fyrir fjölbreytt úrval af notkun. Veldu rafmagns- eða snúrustart, stýripinna eða fjarstýringu – og allt að þrjár áslengdir.
Minni þyngd, meira tog
Ný lágnúningshönnun með einum yfirliggjandi kambás skilar meira togi. Á sama tíma hefur heildarþyngdin verið minnkuð um 4,5 kg – veruleg lækkun sem skiptir miklu máli í litlum bátum. Meiri kraftur og minni þyngd auðveldar að jafna og eykur hámarkshraða. Þetta eru hraðskreiðustu og öflugustu utanborðsmótorarnir í sínum flokki!
Auðveld og áreiðanleg ræsing
Rafræna eldsneytisinnspýtingarkerfið (EFI) í fjórgengisvélinni þarfnast ekki rafhlöðu fyrir handvirka ræsingu. EFI tryggir auðvelda ræsingu – heita eða kalda – og einstaka eldsneytisnýtingu. Kerfið er sjálfstillandi og skilar hámarksafköstum, allt eftir veðri og hæðarskilyrðum. Að auki útilokar þrýstieldsneytiskerfið mest af viðhaldi sem fylgir nútíma eldsneyti. Viðbrögð við inngjöfinni eru alltaf hröð.
Gashåndtag til begge hænder
Det nye, centralt monterede styrehåndtag er nemt at indstille horisontalt og har reversibel rotation af gashåndtaget, så det kan installeres på enten bagbords- eller styrbordssiden. Det vertikale stop nedad kan også indstilles, så du kan tilpasse styrehåndtaget til båden på den ønskede måde og indenfor rækkevidde. Styrehåndtaget låser ved 45 eller 73 grader, når man vil fiske eller sejle med påhæng. Det store koblingshåndtag er monteret fremefter på styrehåndtaget, så det er nemt at betjene. Det er muligt at justere gashåndtagets friktion gennem tryk på en knap på styrehåndtaget.
Tæknilegar upplýsingar
| Strokkar | 2 |
| Hö | 20 |
| Gírskipting | FFB |
| Kílóvatt | 14.7 |
| Hæð skutbrettis | 508 mm |
| Rúmtak strokka | 333 |
| Ræsing | Rafknúinn |
| Stýring | Stýrishandfang |
| Ábyrgð | 2 ára ábyrgð, möguleiki á 5 ára ábyrgðarprógrammi |
| Flokkur | FourStroke |
| Gerð | 4-takta |
| Þyngd | 45 kg |
| Hámarkssnúningar | 5000-6000 |
| Hleðslukerfi (Amper) | 12 |
| Gírhlutfall | 2,15:1 |
| Litur | Svartur |
| Eldsneytiskerfi | Rafræn bensíninnsprautun |
| Stillingar á hallahorni | Vökvahalli |
Efni
Hér fyrir neðan finnur þú verðlista og/eða bæklinga fyrir vöruflokkinn.
Verð
Se flere varianter
Udvalg af varianter – priser kan variere
Find forhandler af Mercury F 20 ELHPT EFI
Bliv kontaktet hurtigt muligt
Mercury F 20 ELHPT EFI
Elektrisk start + PowerTrim + Styrehåndtag
Vertíðarverð
FLERE VARIANTER
Udvalg af varianter – priser kan variere
OVERLIK
| Strokkar | 2 |
| Flokkur | FourStroke |
| Hö | 20 |
| Þyngd | 45 kg |
| Hæð skutbrettis | 508 mm |
| Ræsing | Rafknúinn |
| Stýring | Stýrishandfang |
| Eldsneytiskerfi | Rafræn bensíninnsprautun |
| Stillingar á hallahorni | Vökvahalli |
Varenr: 1A21411LL
Efni
Hér fyrir neðan finnur þú verðlista og/eða bæklinga fyrir vöruflokkinn.